ചിക്കൻ കറിയും വെള്ളേപ്പവും

ക്രിസ്മസ് സ്പെഷ്യൽ ബ്രേക്ക്ഫാസ്റ്റ് കോംബോ പച്ചമല്ലി അരച്ചുവച്ച ചിക്കൻ കറിയും വെള്ളേപ്പവും

ഇത് തയ്യാറാക്കാനായി ഒരു മിക്സി ജാറിലേക്ക് മൂന്നര ടീസ്പൂൺ മല്ലിയും ഒന്നര ടീസ്പൂൺ കുരുമുളകും മൂന്നു ഗ്രാമ്പൂവും ഒരു ജാതിപത്രിയിൽ അല്പം വെള്ളവും ഒഴിച്ച് നന്നായി അരച്ചെടുക്കുക ഈ മസാല അരക്കിലോ ചിക്കനിലേക്ക് ചേർത്ത് നന്നായി തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക ശേഷം ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പച്ചമുളക് ചെറിയുള്ളി ഇവ അരിഞ്ഞതും അല്പം വെള്ളവും ചേർത്ത് വീണ്ടും യോജിപ്പിക്കാം ഇത് നന്നായി വേവിച്ചെടുക്കുക ഉപ്പു കൂടി ചേർക്കണം നന്നായി വെന്തു കഴിയുമ്പോൾ നല്ല കട്ടിയുള്ള തേങ്ങാപ്പാൽ ഇതിലേക്ക് ഒഴിച്ച് കൊടുക്കാം ശേഷം കറിവേപ്പിലയും മല്ലിയിലയും കുറച്ച് വെളിച്ചെണ്ണയും ഒഴിച്ച് മിക്സ് ചെയ്തു തീ ഓഫ് ചെയ്യാം നല്ല സോഫ്റ്റ് വെള്ളയപ്പത്തിന്റെ കൂടെ ഈ കറി നല്ല കോമ്പിനേഷൻ ആണ്.

വിശദവിവരങ്ങൾക്ക് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക

കൂടുതൽ റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Swapna’s Food World