വെറും 10മിനുട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാം അതിസ്വാദിഷ്ടമായ ലഡ്ഡു…. ഒരിക്കൽ ഉണ്ടാക്കിയാൽ വീണ്ടും വീണ്ടും ഉണ്ടാക്കും

വെറും 10മിനുട്ടിൽ തയ്യാറാക്കാം അതിസ്വാദിഷ്ടമായ ലഡ്ഡു…. ഒരിക്കൽ ഉണ്ടാക്കിയാൽ വീണ്ടും വീണ്ടും ഉണ്ടാക്കും

ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ

ക്യാരറ്റ്-4എണ്ണം

പഞ്ചസാര-5tbsp

പാല്-1/2കപ്പ്‌

ബട്ടർ-8tbsp

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം

ഒരു പാനിലേക്ക് 8 ടേബിൾസ്പൂൺ ബട്ടർ ഇട്ടുകൊടുക്കാം ഇനി ഇതിലേക്ക് ഒരു കപ്പ് ചിരകിയ ക്യാരറ്റ് ഇട്ടു നല്ലവണ്ണം വയറ്റി എടുക്കാം ക്യാരറ്റ് പച്ചമണം മാറുന്നതുവരെ വയറ്റാം ഇതിലേക്ക് 5 ടേബിൾസ്പൂൺ പഞ്ചസാര ഇട്ടുകൊടുക്കാം പഞ്ചസാരയും ഇട്ട് നല്ലവണ്ണം മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക ശേഷം ഇതിലേക്ക് അര കപ്പ് പാൽ ഒഴിച്ച് 5 മിനിട്ട് കുറുക്കിയെടുക്കുക പാൽ നന്നായി വറ്റി വരുമ്പോൾ തീ ഓഫ് ചെയ്യാം ഇനി നമുക്ക് ഇതൊരു ലഡുവിനെ ആകൃതിയിൽ ഉരുട്ടി എടുക്കാം സ്വാദിഷ്ഠമായ ക്യാരറ്റ് ലഡ്ഡു തയ്യാർ.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ലഡ്ഡു ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Rims Easy Recipes ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.