ആപ്പം ചപ്പാത്തി എന്നിവയുടെ കൂടെ കഴിയ്ക്കാൻ ചിക്കൻ ബ്രൗൺ മസ്റ്റ്യു.

ആപ്പം ചപ്പാത്തി എന്നിവയുടെ കൂടെ കഴിയ്ക്കാൻ ചിക്കൻ ബ്രൗൺ മസ്റ്റ്യു.
നോൺവെജ്. കറികൾ വെളുത്ത നിറത്തിൽ കഴിയ്ക്കാൻ ഇഷ്ട്ടമല്ലാത്തവർക്ക് ട്രൈയ് ചെയ്തു നോക്കാവുന്ന റെസിപി യാണ്

ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ

1,ചിക്കൻ

2,സവോള

3,ഇഞ്ചി

4,വെളുത്തുള്ളി

5,പച്ചമുളക്

6,മുളക്കുപൊടി

7,മല്ലിപൊടി

8,മഞ്ഞൾ പൊടി

9, ഉപ്പ്

10, പട്ട, 11,ഗ്രാമ്പു 12, ഏലയ്ക്കാ

11, കുരുമുളക് പൊടി

12, തേങ്ങാപ്പാൽ

13 ,മല്ലിയില

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചിക്കൻ ബ്രൗൺ മസ്റ്റ്യു ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി shafeena’s kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.