വായയിൽ കപ്പ ലോടുന്ന ഈ വെറൈറ്റി മാങ്ങാ അച്ചാർ ഉണ്ടാകാൻ. വെറും 10 മിനിറ്റ് മതി

വായയിൽ കപ്പ ലോടുന്ന ഈ വെറൈറ്റി മാങ്ങാ അച്ചാർ ഉണ്ടാകാൻ. വെറും 10 മിനിറ്റ് മതി

ചേരുവകൾ :

പച്ച മാങ്ങ – 1/2 കിലോ

എള്ള് എണ്ണ – 2 ടേബിൾസ്പൂൺ

കടുക് – 1 ടീസ്പൂൺ

കറി വേപ്പില

വെളുത്തുള്ളി – 1/4 കപ്പ്

ഇഞ്ചി – 1 ടേബിൾസ്പൂൺ

ഖയം – 1/4 ടീസ്പൂൺ

ഉലുവ- 2 നുള്ള്

കടുക് പരിപ്പ് – 3 ടേബിൾസ്പൂൺ

മഞ്ഞൾപ്പൊടി – 1/4 ടീസ്പൂൺ

മുളകുപൊടി – 3 ടേബിൾസ്പൂൺ

സുർക – 1/2 കപ്പ്

വെള്ളം – 1/2 കപ്പ്

വേഗത്തിലും സിംപിൾലും ആയ ഈ മാങ്ങാ അച്ചാർ എന്തായാലും ട്രൈ ചെയ്യേണ്ടതാണ്.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും മാങ്ങാ അച്ചാർ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.