5 മിനുട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം ഈ അടിപൊളി പലഹാരം

5 മിനുട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം ഈ അടിപൊളി പലഹാരം

ബ്രെഡ്‌ =4(1 ബ്രെഡ് നീളത്തിൽ 5 പീസ് ആക്കി മുറിക്കുക )

ക്രഷ്ട് ചില്ലി =2tsp

മുട്ട =2

ചിക്കൻ മസാല =1tsp

മല്ലിയില =2tsp

ഒനിയൻ പൗഡർ =1/4 tsp

ജിഞ്ചർ പൗഡർ =1/4 tsp

ഉപ്പ് =ആവശ്യത്തിനു

ഓയിൽ =ആവശ്യത്തിന്

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം

ആദ്യം തന്നെ മുട്ട ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് പൊട്ടിച്ചൊഴിച്ച് അതിലേക്ക് നമ്മൾ എടുത്തു വച്ചിരിക്കുന്ന ക്രഷ്ട് ചില്ലി, ചിക്കൻ മസാല, മല്ലിയില, ജിഞ്ചർ ഗാർലിക് പൗഡർ, ഉപ്പ് എന്നിവ ചേർത്ത് നന്നായി ഇളക്കി യോജിപ്പിച്ചു വെക്കുക. ഇതിലേക്ക് കഷ്ണങ്ങളാക്കി മുറിച്ച ബ്രെഡ് മുക്കിയശേഷം ബ്രഡ് ക്രംസിൽ പൊതിഞ്ഞെടുത്ത് എണ്ണയിൽ വറുത്ത് ബ്രൗൺ നിറമായാൽ കോരിയെടുക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും പലഹാരം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Tasty Queens ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.