വെറും രണ്ട് പാക്കറ്റ് ബിസ്ക്കറ്റും 15 മിനിറ്റ് മതി വായിൽ ഇട്ടാൽ അലിഞ്ഞു ഇറങ്ങും ഒരു കിടിലൻ സ്പോഞ്ച് കേക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ…

വെറും രണ്ട് പാക്കറ്റ് ബിസ്ക്കറ്റും 15 മിനിറ്റ് മതി വായിൽ ഇട്ടാൽ അലിഞ്ഞു ഇറങ്ങും ഒരു കിടിലൻ സ്പോഞ്ച് കേക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ… ഓവൻ, ബീറ്റർ, മുട്ട, മൈദ ഒന്നും തന്നെ ആവശ്യമില്ല…

ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ

ബിസ്ക്കറ്റ്- 20 എണ്ണം

പാല്-1/2കപ്പ്‌

ബേക്കിംഗ് സോഡാ-1/4tsp ബേക്കിംഗ് പൗഡർ-1/2tsp പഞ്ചസാര-1/2കപ്പ്‌

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം

ബിസ്ക്കറ്റ് ഒരു മിക്സിയുടെ ജാർ വൈകിട്ട് നല്ല പൊടിയായി പൊടിച്ചെടുക്കുക ശേഷം ഇതിലേക്ക് 1/4 ടീസ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് സോഡ 1/2 ടീസ്പൂൺ ബേക്കിംഗ് പൗഡർ 1/2കപ്പ് പഞ്ചസാരയിട്ട് നല്ലവണ്ണം മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക ഇതിലേക്ക് അരക്കപ്പ് കുറേശ്ശെ കുറേശ്ശെ ഒഴിച്ച് നല്ലവണ്ണം മിക്സ് ചെയ്ത് ഒരു കേക്ക് ബാറ്റർ പരുവത്തിൽ ആക്കി എടുക്കാം ഇനി ഒരു കുക്കറിലേക്ക് അൽപം ബട്ടർ ശേഷം തയ്യാറാക്കി വച്ചിരിക്കുന്ന ബാറ്റർ ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക ശേഷം അടച്ചു വെച്ച ചെറിയ തീയിൽ 15 മിനുട്ട് വേവിച്ചെടുക്കുക സ്വാദിഷ്ഠമായ ബിസ്ക്കറ്റ് സ്പോഞ്ച് കേക്ക് തയ്യാർ.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സ്പോഞ്ച് കേക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Rims Easy Recipes ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.