ഇങ്ങനെ ഒരു മസാല ഉണ്ടാക്കി മീൻ പൊരിചാൽ എത്ര കഴിച്ചാലും മതി വരില്ല

ഇങ്ങനെ ഒരു മസാല ഉണ്ടാക്കി മീൻ പൊരിചാൽ എത്ര കഴിച്ചാലും മതി വരില്ല👇
മീൻ കഴുകി വൃത്തിയാക്കി അതിലേക്ക് മഞ്ഞൾ പൊടിയും ഉപ്പും മുളകുപൊടിയും കുരുമുളക് പൊടിയും ഇഞ്ചിയും വെളുത്തുള്ളിയും പേസ്റ്റ് ആകിയതും കുറച്ചു ടൊമാറ്റോ പേസ്റ്റും നാരങ്ങാ നീര് കൂടെ ചേർത്തു മസാല തേച്ചു പിടിപ്പിച്ചു 2 മണിക്കൂർ വെക്കുക. ഇനി ഇത് കുറച്ചു എണ്ണ ഒഴിച്ചു വറുതേടുക്കാം.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും മീൻ ഫ്രൈ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Lubiz Kitchen – Lubina Nadeer ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.