സോസി ചിക്കൻ കുറച് ചേരുവകൾ കൊണ്ട് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാവുന്നതാണ്

Saucey chicken.സോസി ചിക്കൻ
കുറച് ചേരുവകൾ കൊണ്ട് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാവുന്നതാണ്.ചപ്പാത്തി, പൊറോട്ട, പുലാവ് എന്നിവയുടെ കൂടെയഞല്ലാം കഴിയ്ക്കാം.

ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ

1,ചിക്കൻ

2,എണ്ണ

3,സവോള

4,ഇഞ്ചി

5,വെളുത്തുള്ളി

6,പട്ട 7,ഗ്രാമ്പൂ,8,ഏലയ്ക്കാ

9,തക്കാളി

10, മുളക്ക്പൊടി

11, മല്ലിപൊടി

12, മഞ്ഞൾ പൊടി

13,ഉപ്പ്

14, മല്ലിയില

വീഡിയോ കാണാനായി താഴെ കാണുന്ന ലിങ്കിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക 👇 ,വീഡിയോ കണ്ട് ഇഷ്ട്ടമായാൽ വീഡിയോയുടെ കമന്ററ്റ് ബോക്സിൽ എഴുത്തി അറിയിക്കണേ.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സോസി ചിക്കൻ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി shafeena’s kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.