ക്രിസ്തുമസ് സ്പെഷ്യൽ ചിക്കൻ വറുത്തത് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

ക്രിസ്തുമസ് സ്പെഷ്യൽ ചിക്കൻ ഫ്രൈ

ചിക്കൻ 750 ഗ്രാം

ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്

മഞ്ഞൾപൊടി അര ടീസ്പൂൺ

മുളകുപൊടി ഒരു ടീസ്പൂൺ

ഗരംമസാല അര ടീസ്പൂൺ

കുരുമുളകുപൊടി ഒരു ടീസ്പൂൺ

മൈദ മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ

കോൺഫ്ലോർ മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ

തൈര് മൂന്ന് ടീസ്പൂൺ

മുട്ട ഒന്ന്

ഒരു ബൗളിലേക്ക് ചിക്കൻ ചേർത്ത് കൊടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ബാക്കിയുള്ള എല്ലാ ചേരുവകളും ചേർത്തു കൊടുത്തു നല്ലപോലെ മിക്സ് ആക്കിയതിന് ശേഷം അര മണിക്കൂർ മാറ്റി വയ്ക്കുക ഇനി ഇതിലേക്ക് ആവശ്യമായിട്ടുള്ള ഒരു മസാല റെഡി ആക്കി എടുക്കാം.

ഉണക്ക മുളക് 5എണ്ണം

പച്ചമുളക് നാലെണ്ണം

കറിവേപ്പില കുറച്ച്

6 അല്ലി വെളുത്തുള്ളി

ഇഞ്ചി ഒരു കഷണം

തൈര് 100ഗ്രാം

ടൊമാറ്റോ സോസ് 2 ടീസ്പൂൺ

ചില്ലി സോസ് 2 ടീസ്പൂൺ

ഫുഡ് കളർ. ഓപ്ഷണൽ

മസാല പുരട്ടി വെച്ചിട്ടുള്ള ചിക്കൻ കഷണങ്ങൾ ഫ്രൈ ചെയ്ത് മാറ്റിയെടുക്കുക. ഒരു പാനിലേക്ക് ഫ്രൈ ചെയ്ത് ചിക്കൻ ഓയിൽ രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പച്ചമുളക് ഉണക്കമുളക് കറിവേപ്പില എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലപോലെ വഴറ്റി എടുക്കുക ഒരു ബൗളിൽ തൈര് എടുക്കുക തൈര് ലേക്ക് ടൊമാറ്റോ സോസ് ചില്ലി സോസ് ഫുഡ് കളർ എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ആക്കിയതിനു ശേഷം ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി ഇതിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുത്ത ഒരു മിനിറ്റ് കൂടി വഴറ്റുക അതിനുശേഷം ഫ്രൈ ചെയ്ത് മാറ്റി വച്ചിട്ടുള്ള ചിക്കൻ കഷണങ്ങൾ കൂടെ ചേർത്ത് കുറഞ്ഞ തീയിൽ വച്ച് രണ്ട് മിനിറ്റ് വേവിക്കുക അപ്പോൾ കറക്റ്റായി മസാല ചിക്കൻ പിടിച്ചിട്ടുണ്ടാവും രണ്ടു മിനിറ്റ് കഴിയുമ്പോൾ സൂപ്പർ ടേസ്റ്റിൽ ഉള്ള ഡ്രൈ ചിക്കൻ ഫ്രൈ റെഡി ആയിട്ടുണ്ട്.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചിക്കൻ വറുത്തത് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി kittas daily ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.