ഓവൻ ബീറ്റർ ഒന്നുമില്ലാതെ ബേക്കറി സ്റ്റൈൽ ഫ്രൂട്ട് കേക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം

ക്രിസ്മസിന് ഈ ഫ്രൂട്ട് കേക്ക് ഒന്ന് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ .ഓവൻ ബീറ്റർ ഒന്നുമില്ലാതെ ബേക്കറി സ്റ്റൈൽ ഫ്രൂട്ട് കേക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം .

ചേരുവകൾ

മൈദ – അരക്കപ്പ്

മുട്ട – 1

പാൽപ്പൊടി – 1 tbs കോൺഫ്ലോർ – 1tbs ഓയിൽ – കാൽകപ്പ്

വാനില എസ്സെൻസ് – 1tsp പാൽ – 3 tbs

പഞ്ചസാര – കാൽകപ്പ് ട്യൂട്ടിഫ്രുട്ടി – കാൽകപ്പ് കാഷ്യു – 2 tbs

ബദാം – 2 tbs

ഉണക്ക മുന്തിരി – 2tbs ബേക്കിംഗ് പൌഡർ – അരടീസ്പൂൺ

ബേക്കിംഗ് സോഡാ – കാൽ ടീസ്പൂൺ

ഉപ്പ് – ഒരു നുള്ള്

ഉണ്ടാകുന്ന വിധം

ഡ്രൈ ഫ്രൂട്സ് ഒരു ടേബിൾസ്പൂൺ മൈദ ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്തു വെക്കുക .മൈദാ ബേക്കിംഗ് പൌഡർ ബേക്കിംഗ് സോഡാ ഉപ്പ് പാൽപ്പൊടി കോൺഫ്ലോർ ചേർത്ത് അരിച്ചെടുക്കുക .മുട്ട വാനില പഞ്ചസാര ഓയിൽ നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തെടുക്കുക .ഇതിലേക് മൈദ കുറേശ്ശെ ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യുക .പാൽ ഡ്രൈ ഫ്രൂട്സ് ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്തു ഗ്രീസ് ചെയ്ത മോൾഡിലേക് ഒഴിച്ച് 50 മിനുട് ബേക് ചെയ്തെടുക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഫ്രൂട്ട് കേക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Sameenas Cookery ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.