ന്യൂട്രിഷസ് റിച്ചായിട്ടുള്ളൊരു സ്പെഷ്യൽ ക്രീമി ചീസി വൈറ്റ് സോസ് പാസ്ത ആയാലോ?

ന്യൂട്രിഷസ് റിച്ചായിട്ടുള്ളൊരു സ്പെഷ്യൽ ക്രീമി ചീസി വൈറ്റ് സോസ് പാസ്ത ആയാലോ?അതും ഗോതമ്പു വൈറ്റ് സോസ് ഉപയോഗിച്ച്.

ചേരുവകൾ

പാസ്ത പാകം ചെയ്യുന്നതിന് :

1.പാസ്ത – 250 ഗ്രാം

2.വെള്ളം – 4 -5 കപ്പ്

3.ഉപ്പു – 1 ടീസ്പൂൺ

പാസ്ത വെജ്ജിസ് :

1.ബട്ടർ – 1 ടേബിൾസ്പൂൺ

2.വെളുത്തുള്ളി – 1 & 1/2 ടീസ്പൂൺ

3.ഒലിവു / വെജ് .എണ്ണ – 1/2 ടേബിൾസ്പൂൺ

4.സവോള -1/4 കപ്പ്

5.കാരറ്റ് – 1/3 കപ്പ്

6.കാപ്സിക്കം – 1/3 കപ്പ്

7.ബ്രോക്കോളി – ആവശ്യാനുസരണം

8.ചീര – 1/3 കപ്പ്

9.ഒറിഗാനോ – 1/4 ടീസ്പൂൺ

10.കുരുമുളക് പൊടി – 1/4 ടീസ്പൂൺ

11.ഉപ്പു – 1/4 ടീസ്പൂൺ

ചീസി വൈറ്റ് സോസ് :

1.ബട്ടർ – 1 ടേബിൾസ്പൂൺ

2.വെളുത്തുള്ളി – 1/2 ടീസ്പൂൺ

3.ഗോതമ്പ് മാവു – 1 ടേബിൾസ്‌പൂൺ

4.ഉപ്പു – 1/2 ടീസ്പൂൺ

5.ചീസ് – 100 ഗ്രാം

6.ഒരു ചെറിയ കഷ്ണം സവോള + 2 ഗ്രാമ്പൂ +1 ബേ ലീഫ്

7.ഒറിഗാനോ – 1/4 ടീസ്പൂൺ

8.കുരുമുളക് പൊടി – 1/4 ടീസ്പൂൺ

പാചക രീതി

പാസ്ത വേവിച്ചു വെള്ളം തോർത്തി വയ്ക്കുക .
ഒരു പാനിൽ ബട്ടറും ഒലിവ് ഓയിലും ചേർത്ത് വെളുത്തുള്ളി വാടി വരുമ്പോൾ അതിലേക്കു വെജിറ്റബ്ൾസ് മിക്സ് ചെയ്തു വഴറ്റി ആവശ്യത്തിന് ഉപ്പും സീസണിങ്ങ്സും ചേർത്ത് വാങ്ങിവെയ്ക്കണം.
ചീസി വൈറ്റ് സോസ് തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം,

ചുവടു കട്ടിയുള്ള ഒരു പാനിൽ ബട്ടറും വെളുത്തുള്ളിയും മിക്സ് ചെയ്തു വാടിവരുമ്പോൾ ഗോതമ്പുമാവ് ചേർത്ത് നിറം മാറുന്നതുവരെ ഇളക്കി കൊടുക്കുക ശേഷം ഒരു കപ്പ് പാൽ നന്നായി മിക്സ് ചെയ്യണം,കുറുകിവരുമ്പോൾ സ്റ്റവ് ഓഫ് ചെയ്തു ചീസും, ഉപ്പും ,സീസണിങ്സ് ഉം ചേർത്തിളക്കി ,ഉടനെ തന്നെ വെജിറ്റബിൾസും ,പാസ്തയും ചേർത്ത് വാങ്ങി ചൂടോടുകൂടി ഉപയോഗിക്കുക .ന്യൂട്രിഷസ് റിച്ചായിട്ടുള്ളൊരു സ്പെഷ്യൽ ക്രീമി ചീസി വൈറ്റ് സോസ് നമുക്ക് എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാം. ഈ വിഭവം നമുക്ക് ബ്രേക്‌ഫാസ്‌റ് ഡിന്നർ റെസിപ്പി ആയി ചൂടോടുകൂടി തന്നെ സെർവ് ചെയ്യാവുന്നതാണ്.കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർക്കുവരെ തീർച്ചയായും ഇഷ്ടപെടുന്നൊരു സ്വാദിഷ്ടമായൊരു റെസിപ്പി ആണിത്. അപ്പോൾ നമുക്കിത് വീട്ടിൽ തന്നെ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്താലോ? തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് വീഡിയോയിൽ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട് .വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ക്രീമി ചീസി വൈറ്റ് സോസ് പാസ്ത ചെയ്തു നോക്കൂ.മറ്റുള്ളവർക്ക് കൂടി ഈ പോസ്റ്റ് എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൻ ടിപ്‌സുകളും ദിവസവും ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന് , തട്ടുകട ഫേസ്ബുക് പേജ് ഫോള്ളോചെയ്ത ശേഷം following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത്‌ See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക .കൂടുതൽ വീഡിയോകൾക്കായി BLOOM DIY & CRAFT ചാനൽ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ക്രീമി ചീസി വൈറ്റ് സോസ് പാസ്ത ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി BLOOM DIY & CRAFT ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.