നല്ല ടേസ്റ്റി ആയ നെല്ലിക്ക ചമ്മന്തി ഉണ്ടാക്കുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് നോക്കിയാലോ.

നല്ല ടേസ്റ്റി ആയ നെല്ലിക്ക ചമ്മന്തി ഉണ്ടാക്കുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് നോക്കിയാലോ. ചമ്മന്തി ഉണ്ടാക്കുവാൻ വേണ്ടി 3 നെല്ലിക്ക , 2 പച്ച മുളക് , കുറച്ച് കറി വേപ്പില , 1 വെളുത്തുള്ളി , 2 ചെറിയ ഉള്ളി , ചിരകി എടുത്ത തേങ്ങ ഇത്രെയും മതി. ഒരു മിക്‌സ്സി ജാർ എടുത്ത് അതിലേക്ക് നെല്ലിക്ക കുരു കളഞ്ഞ് എടുത്തത് ഇട്ടു കൊടുക്കാം. നെല്ലിക്ക നന്നായി അരച്ച് എടുക്കണം. ഇനി ഇതിൽ തേങ്ങ ചിരകിയത് , 1 വെളുത്തുള്ളി , പച്ച മുളക് , കറി വേപ്പില , ചെറിയ ഉള്ളി , ഇത്രെയും ചേർത്ത് കൊടുക്കുക . ആവശ്യത്തിനുള്ള ഉപ്പും ചേർക്കണം. വീണ്ടും അരച്ച് എടുക്കാം. ടേസ്റ്റി നെല്ലിക്ക ചമ്മന്തി റെഡി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും നെല്ലിക്ക ചമ്മന്തി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി The Malabari Foodgasm ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.