കോളിഫ്ലവർ ഇതുപോലെ ഫ്രൈ ചെയ്ത് കഴിച്ചു നോക്കൂ.

ഇത് തയ്യാറാക്കാനായി വേണ്ടത്

കോളിഫ്ലവർ -1

മുട്ട- 3

വെളുത്തുള്ളി- 2

ഉപ്പ്

കുരുമുളകുപൊടി

ചുക്ക് പൊടി

മഞ്ഞൾപ്പൊടി

മുളകുപൊടി

പാപ്രിക

മൈദ

ഓയിൽ

ആദ്യം കോളിഫ്ലവർ എടുത്തു വലിയ കഷണങ്ങളായി മുറിച്ചെടുക്കുക, ഇതിനെ ഒരു പാനിലേക്ക് ചേർത്ത് ആവശ്യത്തിന് വെള്ളവും, ഉപ്പും, രണ്ടു വെളുത്തുള്ളിയും ചേർത്ത് പത്ത് മിനിറ്റ് വരെ തിളപ്പിച്ചു എടുക്കണം ശേഷം, വെള്ളത്തിൽ നിന്നും മാറ്റാം. ഒരു ബൗളിൽ 2 വെളുത്തുള്ളി, മൂന്ന് മുട്ട, മുളകുപൊടി, മഞ്ഞൾപ്പൊടി പാപ്രിക , ഇഞ്ചി പൊടി, കുരുമുളക് പൊടി, ഉപ്പ് എന്നിവ ചേർത്ത് നല്ലതുപോലെ മിക്സ് ചെയ്യണം
വേവിച്ചുവച്ചിരിക്കുന്ന കോളിഫ്ലവർ കഷണങ്ങൾ ഓരോന്നെടുത്ത് ഈ മുട്ട മിക്സിയിൽ മുക്കണം, ശേഷം മൈദ മുകളിലേക്ക് നന്നായി കോട്ട് ചെയ്തെടുക്കണം ഇനി എണ്ണയിൽ ഫ്രൈ ചെയ്തെടുത്ത കഴിക്കാം.

വിശദമായ റെസിപ്പിക്കായി ഈ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക ,ഡെയിലി അപ്പ്‌ഡേറ്റ്സ് കിട്ടാൻ ഈ പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക, ഈ റെസിപ്പി ഇഷ്ടമായിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ , ഫ്രണ്ട്സിനും,ഫാമിലിക്കും ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുക ഒപ്പം ഇതുപോലുള്ള വിഡിയോകൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Ricette Dolce facili e veloci