പുത്തൻ രുചിക്കൂട്ടിൽ നല്ല ക്രിസ്പി ചിക്കൻ ഫ്രൈ

ചിക്കൻ അര കിലോ

മുളകുപൊടി 2 ടീസ്പൂൺ

ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്

ജീരകപ്പൊടി അര ടീസ്പൂൺ

ഗരംമസാല അര ടീസ്പൂൺ

വെള്ളം 4 ടേബിൾസ്പൂൺ

ഇഞ്ചി-വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ് ഒരു ടീസ്പൂൺ

നാരങ്ങനീര് 2 ടീ സ്പൂൺ

കടലമാവ് അരക്കപ്പ്

ചിക്കൻ ലേക്ക് എല്ലാ ചേരുവകളും ചേർത്ത് നല്ലപോലെ മിക്സ് ആക്കി അതിനുശേഷം 45 മിനിറ്റ് മസാല പിടിക്കാൻ ആയി മാറ്റി വയ്ക്കുക അതിനുശേഷം ചിക്കൻ ഇലേക്ക് രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ അരിപ്പൊടി കൂടെ ചേർത്ത് വീണ്ടും 15 മിനിറ്റ് മാറ്റി വയ്ക്കുക അതിനുശേഷം ഓയിൽ ചൂടാകുമ്പോൾ മീഡിയം തീയിൽ വെച്ച് ഫ്രൈ ചെയ്ത് മാറ്റിയെടുക്കാം നല്ല മൊരിഞ്ഞ രീതിയിൽ വേണം ചിക്കൻ ഫ്രൈ ചെയ്ത് മാറ്റിയെടുക്കുവാൻ ആയിട്ട് ഒരു സൈഡ് നല്ലപോലെ ഫ്രൈ ആയതിനു ശേഷം മാത്രം മറിച്ച് ഇട്ട് കൊടുക്കുക നല്ല സൂപ്പർ ടേസ്റ്റിൽ ഉള്ള ക്രിസ്പി ആയിട്ടുള്ള ചിക്കൻ ഫ്രൈ റെഡിയായി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചിക്കൻ ഫ്രൈ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി kittas daily ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Previous articleചിക്കൻ രുചികളിൽ കേമൻ ചിക്കൻ ചുക്ക ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ
Next articleരുചികരമായ വെണ്ടക്ക പച്ചടി ഉണ്ടാക്കുന്നത് എങ്ങനെ എന്ന് നോക്കാം