പെട്ടെന്ന് ഉണ്ടാക്കാൻ പറ്റിയ ഒരു ബീഫ് റെസിപ്പി

ബീഫ് ചെറിയ കഷ്ണങ്ങളാക്കി വെക്കുക.ശേഷം ഇതിലേക്കുള്ള സ്‌പൈസസ് എടുക്കണം.കറുകപ്പട്ട,ഗ്രാമ്പു,ഏലക്ക,വലിയ ജീരകം,കുരുമുളക്,കടുക് എന്നിവ വറുത്തെടുക്കുക.ചൂടറിയതിനുശേഷം പൊടിച്ചെടുക്കുക.ഇതിലേക്ക് ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി ,വിനിഗർ,മഞ്ഞൾപൊടി,കാശ്മീരി ചില്ലി പൗഡർ,മല്ലിപൊടി എന്നിവയെല്ലാം ചേർത്ത് നന്നായി അരച്ചെടുക്കണം.ബീഫ് ഉണ്ടാക്കാനായി കുക്കർ എടുത്തു അതിലേക്കു വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ച്സവാള അരിഞ്ഞത് ഇട്ടു വഴറ്റിയെടുക്കുക കറിവേപ്പിലയും ചേർത്ത് വഴറ്റുക.ഇതിലേക്ക് അരച്ചുവെച്ച അരപ്പു ചേർത്ത് എണ്ണ തെളിയുന്നവരെ മൂപ്പിച്ചെടുക്കാം.ശേഷം ബീഫ് കഷ്ണങ്ങൾ ചേർത്ത് യോജിപ്പിച്ചെടുത്തു കുക്കർ അടച്ചു 4,5 വിസിൽ വരുന്നവരെ വേവിച്ചെടുക്കുക.ബീഫ് thick Gravy ആയിട്ടുവേണം ബീഫ്.വിന്താലു റെഡി ആക്കാൻ.ചോറിനും ചപ്പാത്തിക്കുമൊപ്പം Best ആണ്.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ബീഫ് വിന്താലു ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Ramsi’s Tasty Kitchen and Entertainments ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.