പാർട്ടികളിൽ വിളമ്പാൻ ഇനി ആർക്കും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം ഈ പൈനാപ്പിൾ പുഡ്ഡിംഗ് .

പാർട്ടികളിൽ വിളമ്പാൻ ഇനി ആർക്കും വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ഉണ്ടാക്കാം ഈ പൈനാപ്പിൾ പുഡ്ഡിംഗ് .

ചേരുവകൾ

പൈനാപ്പിൾ മുറിച്ചത് – ഒന്നര കപ്പ്

പഞ്ചസാര – കാൽകപ്പ്

മിൽക്‌മൈഡ് – കാൽകപ്പ്

ചൈനാഗ്രാസ്സ് – 7 ഗ്രാം

പാൽ – 2 കപ്പ്

വെള്ളം – അരക്കപ്പ്

അണ്ടിപ്പരിപ്പ് ചെറി – ഗാർണിഷ് ചെയ്യാൻ

ഉണ്ടാകുന്ന വിധം

ചൈനാഗ്രാസ്സ് വെള്ളം ചേർത്ത് ഉരുക്കിയെടുക്കുക .പൈനാപ്പിൾ പഞ്ചസാര ചേർത്ത് 5 മിനുട്ട് വേവിക്കുക .പാൽ പഞ്ചസാര മിൽക്‌മൈഡ് ചേർത്ത് ചൂടാക്കുക .ഇതിലേക്കു ചൈനാഗ്രാസ്സ് ഉരുക്കിയത് ചേർക്കുക .പുഡ്ഡിംഗ് ട്രേയിൽ വേവിച്ച പൈനാപ്പിൾ ഒരേപോലെ നിരത്തിവെക്കുക .ഇതിന്റെ മുകളിലേക്കു പാൽ ചൈനാഗ്രാസ്സ് കൂട്ട് ഒഴിച്ചുകൊടുക്കുക .4 മണിക്കൂർ ഫ്രിഡ്ജിൽ വെച്ച് സെറ്റ് ചെയ്യുക .ഇതിന്റെ മുകളിൽ വേവിച്ച പൈനാപ്പിൾ ചെറി ബദാം ചേർത്ത് ഗാർണിഷ് ചെയ്യാം.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും പൈനാപ്പിൾ പുഡ്ഡിംഗ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Sameenas Cookery ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.