നല്ല മൊരിഞ്ഞ ഉള്ളി വട ഉണ്ടാക്കാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ…

നല്ല മൊരിഞ്ഞ ഉള്ളി വട ഉണ്ടാക്കാൻ ഇങ്ങനെ ചെയ്തു നോക്കൂ…

സവാള – 4

പച്ചമുളക് – 3

ഇഞ്ചി – ചെറിയ കഷ്ണം

കറിവേപ്പില – ആവശ്യത്തിന്

ബ്രഡ്- 3

മുളക് പൊടി – 1 1/2 tsp

പെരിം ജീരകം – 1/2 tsp

അരിപ്പൊടി – 1 tbsp

കടലപ്പൊടി – 4tbsp

സവാള കനം കുറച്ച് നീളത്തിൽ Cut ചെയ്ത ശേഷം അതിലേക്ക് ചെറുതായി Cut ചെയ്ത ഇഞ്ചി, പച്ചമുളക് ചേർത്തു കൊടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് കറിവേപ്പില, മുളക് പൊടി, പെരിംജീരകം, അരിപ്പൊടി ആവശ്യത്തിന് ഉപ്പും ചേർത്ത് കൈ കൊണ്ട് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തെടുക്കുക. ശേഷം എടുത്തു വെച്ചിരിക്കുന്ന ബ്രഡും കടലപ്പൊടിയും ചേർത്ത് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തെടുക്കുക. ചൂടായ എണ്ണയിലേക്ക് ഉള്ളിവടയുടെ മിക്സ് കുറേശ്ശെ ഇട്ട് കൊടുത്തു ഫ്രൈ ചെയ്തെടുക്കാം.ഇത് ചേർത്താൽ നല്ല മൊരിഞ്ഞ രുചികരമായ ഉള്ളി വട ഉണ്ടാക്കാം.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും വട ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Tasty Queens ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.