നമുക്ക് മലയാളികളുടെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട രുചിയിൽ കുറച്ചു എരിവോടെ തവയിൽ ചിക്കൻ ടിക്ക ഉണ്ടാക്കിയാലോ

നമുക്ക് മലയാളികളുടെ ഇഷ്ടപ്പെട്ട രുചിയിൽ കുറച്ചു എരിവോടെ തവയിൽ ചിക്കൻ ടിക്ക ഉണ്ടാക്കിയാലോ?

ചേരുവകൾ:-

1.എല്ലില്ലാത്ത chicken-1/2 kg

2.തൈര് -4TbSp

ഇഞ്ചി-വെളുത്തുള്ളി paste-1TbSp

മഞ്ഞൾപ്പൊടി -1/2TSp

ജീരകപ്പൊടി -1/2TSp

ഗരം മസാല പൊടി -1/2TSp

മുളകുപൊടി -11/2TSp

കുരുമുളകുപൊടി -1TSp

ചെറുനാരങ്ങാ നീര് -1TbSp

ഓയിൽ -1TbSp

ഉപ്പ് -ആവശ്യത്തിന്

3.ഉള്ളി -ഒരെണ്ണം

4.തക്കാളി -2 എണ്ണം

5.capsicum-ഒരെണ്ണം

പാകം ചെയ്യുന്ന വിധം:-

രണ്ടാമത്തെ ചേരുവകൾ എല്ലാം യോജിപ്പിക്കുക…ഇതിലേക്ക് cubes ആയി മുറിച്ചു വച്ച കോഴിക്കഷണങ്ങൾ ചേർത്ത യോജിപ്പിക്കുക…ഇതിലേക്ക് square ആയി മുറിച്ചു വച്ച ഉള്ളി,തക്കാളി,capsicum ചേർത്തു യോജിപ്പിച്ചു 30 മിനിറ്റ് എങ്കിലും marinate ചെയ്യാൻ വെക്കുക…ഇതിനി bamboo stick -ൽ കോർത്തു ചൂടായ പാനിൽ നിരത്തി ചെറിയ തീയിൽ തിരിച്ചും മറിച്ചുമിട്ട് വേവിക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചിക്കൻ ടിക്ക ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Mom’s Touch By Rafsila ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.