ബ്രേക്ക് ഫാസ്റ്റിനു ഡിന്നറിനു കുട്ടികൾക്ക് ലഞ്ച് ബോക്സിൽ കൊടുക്കാനും പറ്റുന്ന ഒരു കറി പോലുമില്ലാതെ കഴിക്കാൻ വളരെ ടേസ്റ്റി ആയിട്ടുള്ള ഒരു ഐറ്റം ആണ് ചിക്കൻ പറാത്ത.. വളരെ ടേസ്റ്റി ആയ ഈ ഐറ്റം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ തന്നെ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം…..വിശദമായി മനസ്സിലാക്കുന്നതിനു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണൂ.

വീഡിയോ ഇഷ്ടമായാല്‍ നിങ്ങളുടെ കൂട്ടുകാര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്, അവര്‍ക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ടേക്കാം. വ്യത്യസ്തങ്ങളും ഉപകാരപ്രദവും ആയ നല്ല നല്ല പോസ്റ്റുകള്‍ ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ടൈംലൈനില്‍ ലഭിക്കുന്നതിനു ഞങ്ങളുടെ ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ നല്ല വീഡിയോകള്‍ക്കായി Rims Easy Recipes ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യൂ.

Previous articleബ്രഡും കോൺഫ്‌ളവറും അരിപ്പൊടിയും ചേർത്ത് നാലു മണി ചായക്ക് ഒരു അടിപൊളി വട….. ഇതിന്റെ പ്രത്യേകത എണ്ണ ഒട്ടും തന്നെ പിടിക്കില്ല….. ഉണ്ടാക്കാൻ എളുപ്പം കഴിക്കാനോ രുചികരം…..
Next articleവീട്ടിൽ ഉള്ള ചേരുവകൾ വെച്ച് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ റെസ്റ്റോറന്റ് സ്റ്റൈൽ പനീർ മഷ്‌റൂം മസാല