നാടൻ സാമ്പാറിന്റെ റെസിപ്പി

Advertisement

തേങ്ങ വറുത്തെടുത്ത്, അരച്ച് തയ്യാറാക്കുന്ന നാടൻ സാമ്പാറിന്റെ റെസിപ്പി കാണണോ..

ആദ്യം പരിപ്പ് വേവിച്ചെടുക്കാം വെള്ളവും മഞ്ഞൾപൊടിയും ചേർത്ത് കുക്കറിൽ വേവിക്കാം ഈ തേങ്ങ വറുത്തെടുക്കണം അതിനായി ചൂടായ പാനിലേക്ക് തേങ്ങ ചെറിയുള്ളി രണ്ട് കഷണം വെളുത്തുള്ളി കറിവേപ്പില എന്നിവ ചേർത്ത് ബ്രൗൺ നിറമാകുന്നത് വരെ വറുക്കുക, ഒരു സ്പൂൺ പച്ചരി ചേർത്ത് വീണ്ടും വറുക്കണം
ചൂടാറുമ്പോൾ നന്നായി അരച്ചെടുക്കുക, ഒരു പാനിൽ പുളിവെള്ളം ഒഴിച്ചു കൊടുത്തതിനു ശേഷം ആദ്യം മുരിങ്ങക്കായ ചേർക്കുക നന്നായി തിളപ്പിച്ച് വേവിക്കണം ശേഷം മറ്റു കഷണങ്ങൾ ഓരോന്നായി ചേർക്കാം കൂടെ സാമ്പാർ പൊടി വെള്ളം ഉപ്പ് എന്നിവ കൂടി ചേർത്ത് നന്നായി തിളപ്പിക്കണം. ശേഷം വേവിച്ചുവെച്ചിരിക്കുന്ന പരിപ്പ് ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യാം, രണ്ട് മിനിറ്റ് വരെ നന്നായി തിളപ്പിച്ചതിനുശേഷം കടുകും ഉണക്കമുളക് കറിവേപ്പില എന്നിവയും ചേർത്ത് താളിക്കാം

വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

ഇതുപോലുള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Flavours By Prabha