അവൽ മിൽക്ക് റെസിപ്പികൾ

Advertisement

ഈ ചൂട് സമയത്ത് വിശപ്പും ദാഹവും ഒരുപോലെ ശമിപ്പിക്കുന്ന മൂന്ന് വ്യത്യസ്തതരം അവൽ മിൽക്ക് റെസിപ്പികൾ,

റെസിപ്പി 1

സ്ട്രോബെറി അവിൽ മിൽക്ക്

ചെറുപഴം ചെറുതായി അരിഞ്ഞതിനുശേഷം പഞ്ചസാര ചേർത്ത് ഒരു ഫോർക്ക് ഉപയോഗിച്ച് ഉടച്ചു കൊടുക്കുക ഒരു ഗ്ലാസ്സിലേക്ക് സ്ട്രോബറി സിറപ് സൈഡ് ലേക്ക് ഒഴിച്ചതിനു ശേഷം ഉടച്ചെടുത്ത് പഴം ചേർക്കാം, രണ്ടാമത്തെ ലെയർ ആയി ബദാം പശുവണ്ടി കപ്പലണ്ടി ഇവ ചെറുതായി മുറിച്ചത് ചേർക്കാം, ഇതിനുമുകളിലായി നല്ല തണുത്ത പാൽ ഒഴിച്ചുകൊടുക്കാം, അടുത്തത് നല്ല മൊരിഞ്ഞ അവിൽ ആണ് ചേർക്കേണ്ടത്,ഏറ്റവും മുകളിലായി ഐസ്ക്രീം ഇട്ടുകൊടുത്ത് മുകളിൽ കുറച്ച് നട്ട്സും സ്ട്രോബറിയും വെച്ച് സെർവ് ചെയ്യാം

റെസിപ്പി 2

പിസ്ത അവിൽ മിൽക്ക്

മിക്സി ജാറിലേക്ക് ചെറുപഴം പഞ്ചസാര പാൽ വെള്ളം എന്നിവ ചേർത്ത് നന്നായി അരച്ചെടുക്കുക, ഇതിലേക്ക് പിസ്ത എസ്സെൻസ് ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യണം, ശേഷം ഫ്രൂട്ട്സും ക്രഷ് ചെയ്ത നട്ട്സും ചേർക്കാം, സെർവ് ചെയ്യാനായി സെർവിങ് ഗ്ലാസിലേക്ക് ആദ്യം അവിൽ ചേർക്കാം , മുകളിലാക്കി തയ്യാറാക്കി വെച്ച മിക്സ് ഒഴിക്കുക, വീണ്ടും അവിൽ ചേർത്തുകൊടുത്ത മുകളിൽ വാൾനട്ട് വെച്ച് സെർവ് ചെയ്യാം

റെസിപ്പി 3

ചോക്ലേറ്റ് അവിൽ മിൽക്ക്

ചെറു പഴവും പഞ്ചസാരയും പാലും ആദ്യം അടിച്ചെടുക്കണം, ഗ്ലാസിലേക്ക് ആദ്യം അവിൽ ചേർത്തുകൊടുത്തതിനുശേഷം കുറച്ച് ഡെസിക്കേറ്റഡ് കോക്കനട്ട് ചേർക്കാം, മുകളിലായി തയ്യാറാക്കി വച്ചിരിക്കുന്ന പഴത്തിന്റെ മിക്സ് ഒഴിക്കുക, ഏറ്റവും മുകളിൽ വീണ്ടും അവിലും ഡെസിക്കേറ്റഡ് കോക്കനട്ടും ചേർക്കാം, ചോക്ലേറ്റ് സിറപ്പ് ഒഴിച്ചുകൊടുത്ത് മിക്സ് ചെയ്തു കഴിക്കാം

വിശദമായി അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക

ഇതുപോലുള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക ZN Vlogs Malappuram