ഞഞിമ്മയുടെ കുഞ്ഞു മത്തി തപ്പ് വാഴയിലയിൽ പൊതിഞ്ഞ് പൊള്ളിച്ചത്

ഞഞിമ്മയുടെ കുഞ്ഞു മത്തി തപ്പ് |Grandma’s Special Kunnumathi thappu.
വാഴയിലയിൽ പൊതിഞ്ഞ് പൊള്ളിച്ചത്

ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ

1, കുഞ്ഞുമത്തി

2, സവാള

3, ഇഞ്ചി

4, വെളുത്തുള്ളി

5, പച്ചമുളക്

6, ഉപ്പ്

7, മുളകുപൊടി

8, മഞ്ഞൾ പൊടി

9, തക്കാളി

10, വെളിച്ചെണ്ണ

11, പുളി

12, കറിവേപ്പില

വീഡിയോ കാണാൻ താഴെ കാണുന്ന ലിങ്ക് ചെയ്യുക

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും കുഞ്ഞു മത്തി പൊള്ളിച്ചത്ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി shafeena’s kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.