മണം അടിച്ചാൽ കൊതിക്കുന്ന ഒരു മധുര പലഹാരം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

മണം അടിച്ചാൽ കൊതിക്കുന്ന ഒരു മധുര പലഹാരം

ചേരുവകൾ:

മാവിന് വേണ്ടി:

1 കപ്പ് ചെറിയ ചൂടുള്ള പാൽ

2 1/2 ടീസ്പൂൺ യീസ്റ്റ്

1 വലിയ മുട്ട

3 ടീസ്പൂൺ ഉരുകിയ ബട്ടർ

1/3 കപ്പ് പഞ്ചസാര

1/2 ടീസ്പൂൺ ഉപ്പ്

3 1/2 കപ്പ് മൈദ

ഫില്ലിങ്ങിന് വേണ്ടി:

3 ടീസ്പൂൺ സോഫ്റ്റെൻ ചെയ്ത ബട്ടർ

1/4 കപ്പ് ബ്രൗൺ ഷുഗർ

2 ടേബിൾസ്പൂൺ സിനമൺ പൗഡർ (കറുവപ്പട്ട പൊടി)

ഐസിങ്ങിന് വേണ്ടി:

1 കപ്പ് പൗഡേർഡ്‌ ഷുഗർ

1/2 ടീസ്പൂൺ വാനില എക്സ്ട്രാക്റ്റ്

2 ടേബിൾസ്പൂൺ പാൽ

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും മധുര പലഹാരം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Heavenly Tastes ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.