വിപ്പിംഗ് ക്രീം വീട്ടിൽ ഉണ്ടാകുന്നതാണോ അതോ കടയിൽ നിന്ന് വാങ്ങുന്നതാണോ ബെസ്റ്റ്??

വിപ്പിംഗ് ക്രീം വീട്ടിൽ ഉണ്ടാകുന്നതാണോ അതോ കടയിൽ നിന്ന് വാങ്ങുന്നതാണോ ബെസ്റ്റ്?????

ഇന്ഗ്രെടിയന്റ്സ് :

പാൽ

മൈദ

പഞ്ചസാര

പാൽ പോടീ

നെയ്

കോൺഫ്ലോർ

ഏതാ മികച്ചത് ഒന്ന് നോക്കു….

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും വിപ്പിംഗ് ക്രീം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.