ക്രിസ്മസ് വരുവല്ലേ 😍കപ്പികാച്ചാതെ എളുപ്പത്തിൽ പഞ്ഞിപോലത്തെ സോഫ്റ്റ്‌ വട്ടയപ്പം ഉണ്ടാക്കിയാലോ

ക്രിസ്മസ് വരുവല്ലേ 😍കപ്പികാച്ചാതെ എളുപ്പത്തിൽ പഞ്ഞിപോലത്തെ സോഫ്റ്റ്‌ വട്ടയപ്പം ഉണ്ടാക്കിയാലോ 😋ഒഴിച്ച് കൊടുക്കുന്ന മാവിനനുസരിച്ചു വേവുന്ന സമയത്തിൽ മാറ്റം വരും.

വേണമെങ്കിൽ പകുതി വേവായതിനു ശേഷം അണ്ടിപരിപ്പോ മുന്തിരിയോ ഇട്ടു കൊടുത്ത് അലങ്കരിക്കാം. ആദ്യം ഇട്ടാൽ അത് താഴെ പോവും. കറി കൂട്ടി കഴിക്കുകയാണെങ്കിൽ മധുരം കുറക്കാം. ഇത് വേവുന്ന സമയത്ത് തേങ്ങായുടേം ഏലക്കായയുടെ സ്മെല്ല്‌ വരുമ്പോ അപ്പൊത്തന്നെ കഴിക്കാൻ തോന്നും.😋😋 ട്രൈ ചെയ്തു നോക്കു.
ഇഷ്ട്ടായാൽ ലൈക് ചെയ്യാൻ മറക്കല്ലേ.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും വട്ടയപ്പം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Lubna’s Food Court ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.