ബ്രെഡ് ഉപമാ അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

ബ്രെഡ് ഉപമാ

ചേരുവകൾ :

ബ്രെഡ് 6

നെയ്യ് 3 ടേബിൾ സ്പൂൺ

ഓയിൽ 2 ടേബിൾ സ്പൂൺ

കടുക് 1/2 ടീ സ്പൂൺ

സവാള 2

ഇഞ്ചി 1ടീസ്പൂൺ

പച്ചമുളക് 1

ഉപ്പ്

തക്കാളി 1

കറിവേപ്പില

മഞ്ഞൾപൊടി 1/4 ടീ സ്പൂൺ

മുളകുപൊടി 2 ടീ സ്പൂൺ

മല്ലിയില

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം :

ബ്രെഡ് മുറിച്ചെടുക്കുക. ശേഷം നെയ്യ്ലിട്ടു വഴറ്റിയെടുക്കുക. നല്ലോണം മൊരിക്കണം. അതെ പാനിൽ ഓയിൽ ഒഴിച്ച് കടുക് പൊട്ടിച്ചു സവാള, ഇഞ്ചി, പച്ചമുളക്, ഉപ്പ്, കറിവേപ്പില ഇട്ടു നന്നായി വഴറ്റുക. ശേഷം പൊടികൾ ചേർക്കുക. വീണ്ടും വഴറ്റുക. ശേഷം തക്കാളി ചേർത്ത് നന്നായി വഴറ്റി മൊരിച്ച ബ്രെഡ് ചേർക്കുക. ലാസ്റ്റ് കുറച്ചു മല്ലിയില ചേർക്കുക. ഉപമാ റെഡി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ബ്രെഡ് ഉപമാ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി V5 VLOGS ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.