ചൗവരി പായസം അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

ചൗവരി പായസം

ചേരുവകൾ :

ചൗവരി 100ജിഎം

മിൽക്ക് 500ml

ഷുഗർ 1/2 കപ്പ്‌

കണ്ടൻസ്ഡ് മിൽക്ക് 1/4 കപ്പ്‌

വാട്ടർ 500 ml

നെയ്യ് 2ടീ സ്പൂൺ

നട്സ് 8

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം :

ചൗവരി നന്നായി 3 തവണ കഴുകി അര മണിക്കൂർ കുതിർത്തുവെക്കുക. അര മണിക്കൂറിനുശേഷം അരിപ്പയിലേക്ക് അരിച്ചെടുക്കുക. ശേഷം വെള്ളം തിളപ്പിക്കുക. തിളച്ചു കഴിയുമ്പോ ചൗവരി ചെറുക്കുക. ഇളക്കി കൊടുക്കുക. അടച്ചു വെച്ച് ലോ ഫ്ലാമേ ഇൽ ആക്കി 15മിനിറ്റ് വേവിക്കുക. ഇടക്ക് ഇളക്കി കൊടുക്കണം. വെന്തു കഴിയുമ്പോൾ ഷുഗർ ചേർക്കുക. നന്നായി കുറുക്കിയെടുക്കുക. ശേഷം മിൽക്ക്മെയ്ഡ് ചേർക്കുക.5മിനിറ്റ് ശേഷം തീ കെടുത്താം. ലാസ്റ്റ് നെയ്യിൽ നട്സ് ഫ്രൈ ചെയ്തു ഇടുക പായസത്തിൽ.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ചൗവരി പായസം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി V5 VLOGS ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.