ടിഷ്യു പേപ്പർ പോലെ കട്ടികുറഞ്ഞ നല്ല സോഫ്റ്റായ നൈസ് പത്തിരി ഉണ്ടാക്കാം👇

അരിപ്പൊടി- 1 അര കപ്പ്

വെള്ളം – 3 കപ്പ്

ഉപ്പ്‌

എണ്ണ 1 സ്പൂണ്

3 കപ്പ് വെള്ളം ചൂടാക്കി അത് തിളക്കുമ്പോൾ ഉപ്പും എണ്ണയും അരിപ്പൊടി ഇട്ടു നന്നായി കുഴച്ചെടുക്കുക. ഇനി ചൂടോടെ കുറച്ചു പൊടി തൂകി ചപ്പാത്തി പോലെ കട്ടി കുറച്ചു പരത്തി ചുട്ടെടുക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സോഫ്റ്റായ നൈസ് പത്തിരി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Lubiz Kitchen – Lubina Nadeer ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Previous articleപനീർ ഫ്രൈഡ് റൈസ് അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ
Next articleഈത്തപ്പഴവും കൊണ്ടാട്ടമുളകും ഉണ്ടെങ്കിൽ നല്ല കിടിലൻ അച്ചാർ ഇത് പോലെ ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ