നുറുക്കുഗോതമ്പു കൊണ്ട് നല്ല സോഫ്റ്റ്‌ പാലപ്പം :-

INGREDIENTS

നുറുക്കുഗോതമ്പ്:1cup

തേങ്ങ:1/2 portion

ചോറ്:1/4cup

പഞ്ചസാര:1tbsp

യീസ്റ്റ്:1/2tsp

ഉപ്പ് പാകത്തിന്

വെള്ളം

ആദ്യം നുറുക്കുഗോതമ്പ് 1/2 മണിക്കൂർ വെള്ളത്തിലിട്ടു കുതിർക്കുക.ശേഷം മിക്സിയുടെ ജാറിൽ
നുറുക്കുഗോതമ്പ്,തേങ്ങ ചിരവിയത്,ചോറ്, പഞ്ചസാര,യീസ്റ്റ്,ആവിശ്യത്തിന് വെള്ളം എന്നിവ ചേർത്തു നന്നായി അരക്കാം.ശേഷം ഒരുപാത്രത്തിൽ ഒഴിച്ച് 6,7മണിക്കൂർ മാറ്റിവെക്കാം. ശേഷം മാവ് പൊങ്ങിവന്നിരിക്കും. ഇനി അതിലേക്ക് ആവിശ്യത്തിന് ഉപ്പ് ചേർത്തു പാലപ്പചട്ടിയിൽ ചുട്ടെടുക്കാം.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സോഫ്റ്റ്‌ പാലപ്പം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Naaz world ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Previous articleറവ ഉണ്ടെങ്കിൽ ഇങ്ങനെ ഒന്നു പാൽ ചപ്പാത്തി ഉണ്ടാക്കി നോക്കു👇
Next articleഈ ചിക്കൻ ദം ബിരിയാണി വേറെ ലെവൽ ആണ് കേട്ടോ