സ്വാദിഷ്ടമായ വെട്ടുകേക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധം

Advertisement

നാട്ടിലെ ചായക്കടകളില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതലായി കാണുന്ന സ്വാദിഷ്ടമായ ഒരു വിഭവം ആണ് വെട്ടുകേക്ക്.മറ്റു പലഹാരങ്ങള്‍ പോലെ ഉണ്ടാക്കി വെച്ചാല്‍ എളുപ്പം കേടു വരില്ല എന്നൊരു ഗുണം കൂടി ഉണ്ട് വെട്ടുകേക്കിന്.നമ്മള്‍ എല്ലാവരും ചായക്കടയില്‍ നിന്നും വാങ്ങി കഴിച്ചിട്ടുണ്ട് എങ്കിലും ആരും തന്നെ വീട്ടില്‍ ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കാന്‍ സാധ്യത കുറവാണ്.ചേരുവ അറിയാത്തതും ഉണ്ടാക്കാന്‍ പാടാണ് എന്ന ചിന്തയും ആണ് ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്നതില്‍ നിന്നും നമ്മെ പിന്തിരിപ്പിക്കുന്നത് .എന്നാല്‍ പിന്നെ ഇന്ന് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കിയെടുക്കാം എന്ന് പഠിച്ചാലോ ?ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധവും ആവശ്യമായ സാധനങ്ങളും വിശദമായിത്തന്നെ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ കൊടുത്തിട്ടുണ്ട് .അത് നോക്കി അതുപോലെ ഉണ്ടാക്കുക .ഇഷ്ടപ്പെട്ടാല്‍ ലൈക്‌ ചെയാനും ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും നിര്‍ദേശങ്ങളും പറയാനും മറക്കല്ലേ .ഒപ്പം സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കായി മറക്കാതെ ഷെയര്‍ ചെയുക .അപ്പൊ ശരി ബോറടിപ്പിക്കുന്നില്ല വീഡിയോ കണ്ടോളു .