മിനിട്ടുകള്‍ കൊണ്ട് സ്വാദിഷ്ടമായ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് മസാല ഉണ്ടാക്കാം

Advertisement

നമ്മള്‍ പല തരത്തിലുള്ള മസാലകള്‍ ഉണ്ടാക്കാറുണ്ട് ചിക്കന്‍ മസാല ,മട്ടന്‍ മസാല പനീര്‍ മസാല എന്നിങ്ങനെ പോകുന്നു മസാലകളുടെ ലിസ്റ്റ് .എന്നാല്‍ ഇവയൊക്കെ ഉണ്ടാക്കാന്‍ കൂടുതല്‍ സമയം വേണം അദ്വാനം വേണം, എന്നാല്‍ വളരെ പെട്ടെന്ന് വളരെ രുചികരമായി ആര്‍ക്കും കഴിക്കാവുന്ന ഒരു മസാല കറി ഉണ്ടാക്കണം എന്ന് പറഞ്ഞാല്‍ ഏറ്റവും എളുപ്പത്തില്‍ ഉണ്ടാക്കി എടുക്കാന്‍ സാധിക്കുന്ന ഏറ്റവും രുചികരമായ വിഭവം ഉരുളക്കിഴങ്ങ് മസാല ആയിരിക്കും .അതുകൊണ്ട് ഇന്ന് നമുക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ സ്വാദിഷ്ടമായ ഉരുളക്കിഴങ്ങ് മസാല എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം എന്ന് നോക്കാം .ഇത് ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധവും ആവശ്യമായ സാധനങ്ങളും എല്ലാം വളരെ വിശദമായിത്തന്നെ അറിയുവാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക അതുപോലെ തയാറാക്കി അഭിപ്രായം പറയുക .സുഹൃത്തുക്കളുടെ അറിവിലേക്കായി മറക്കാതെ ഷെയര്‍ ചെയുക .