നല്ല കിടിലന്‍ നെയപ്പം ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധം

Advertisement

നെയപ്പം ഇഷ്ടം ഇല്ലാത്തവര്‍ ആയി ആരും തന്നെ ഉണ്ടാകില്ല .നാട്ടിന്‍ പുറത്തുള്ള ചായക്കടയില്‍ ചില്ല് കൂട്ടില്‍ നെയപ്പം കിടക്കുന്നത് കണ്ടാല്‍ ഏതൊരാളുടെയും വായില്‍ അറിയാതെ വെള്ളം ഊറും .നെയപ്പം നാലുമണി ചായക്ക് ഒപ്പം കഴിക്കുന്നതിന്റെ രുചി ഒന്ന് വേറെ തന്നെ ആണ് .ചായക്കടയില്‍ നിന്നും നാം നെയപ്പം വാങ്ങിക്കഴിക്കും എങ്കിലും .വീട്ടില്‍ സാധാരണ നമ്മള്‍ നെയപ്പം ഉണ്ടാക്കാന്‍ മിനക്കെടാറില്ല എത്രയൊക്കെ ശ്രമിച്ചാലും ചായക്കടയില്‍ കിട്ടുന്ന നെയപ്പത്തിന്റെ രുചി കിട്ടുന്നില്ല എന്ന് ആണ് മിക്കവാറും എല്ലാവരും പറയാറുള്ളത് .എന്നാല്‍ ഇന്ന് നമുക്ക് വളരെ രുചികരമായ രീതിയില്‍ വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ നെയപ്പം എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം എന്ന് പഠിച്ചാലോ ?നെയപ്പം വളരെ എളുപ്പത്തില്‍ വളരെ രുചികരമായി എങ്ങനെ ഉണ്ടാക്കാം എന്ന് വിശദമായി കണ്ടു മനസിലാക്കാം .താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോ കാണുക .ഇഷ്ടപ്പെട്ടാല്‍ മറക്കാതെ ഷെയര്‍ ചെയാനും ട്രൈ ചെയ്ത് അഭിപ്രായം പറയാനും മറക്കല്ലേ .