റോയല്‍ ഫലൂദ എങ്ങനെ റോയല്‍ ഫലൂദ തയ്യാർ ആക്കാം

Advertisement

നമ്മളിൽ പലരും ചെറുപ്പകാലത്ത് കഴിക്കാന് കൊതിക്കുന്ന ഒരു മധുര വിഭവമായിരുന്നു ‘ഫലൂദ’. അല്ലെ.ഒരു കാലത്ത് ഏതൊരു പാര്‍ട്ടിക്കു പോയാലും അവിടെ ഫലൂദ ഉണ്ടായിരിക്കും അതുപോലെ ഏതൊരു ഐസ്‌ക്രീം പാര്‍ലറില്‍ പോയാലും ഫലൂദ ആയിരുന്നു സ്പെഷ്യൽ മെനു . പക്ഷെ, ഇപ്പോള്‍ അങ്ങനെ ഫലൂദ കാണാറില്ല. ഇന്ന് എങ്ങനെ റോയല്‍ ഫലൂദ തയ്യാർ ആക്കാം എന്നു നോക്കാം അതിനായി താഴെ നൽകിയ വീഡിയോ കാണുക വീഡിയോ നോക്കി നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ ഷെയര്‍ ചെയ്യാന്‍ മറക്കരുത്. വ്യത്യസ്തങ്ങളായ രുചികൂട്ടുകള്‍ ദിവസവും ലഭിക്കുന്നതിനു ഞങ്ങളുടെ ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ലൈക്ക് ചെയ്ത ശേഷം Following എന്നതില്‍ See First എന്നതും ആക്കുക. വീഡിയോ തയാറാക്കിയത് ->Annoos Recipes
കൂടുതല്‍ റെസിപി വീഡിയോകള്‍ക്കു വേണ്ടി ഈ യുടുബ് ചാനല്‍ സബ്സ്ക്രയ്ബ് ചെയ്യാന്‍ മറക്കരുതേ?
https://www.youtube.com/channel/UC84Q2UlRv6M1YecnlUlfRCw