മൺചട്ടി മയക്കിയെടുക്കുന്ന കിടിലൻ സൂത്രങ്ങൾ..

Advertisement

മൺപാത്രത്തിൽ പാചകം ചെയ്തു കഴിക്കുന്നത് രുചികൂട്ടുക മാത്രമല്ല ആരോഗ്യപരമായും വളരെ നല്ലതാണ്, ഉപയോഗിക്കാനുള്ള എളുപ്പത്തിനായി പലരും ഇപ്പോൾ നോൺസ്റ്റിക് പാത്രമാണ് ഉപയോഗിക്കാറ്, മൺപാത്രങ്ങൾ വേടിച്ച ഉടനെ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കില്ല, മഴയ്ക്ക് എടുത്തതിനു ശേഷം മാത്രമേ ആഹാരം പാചകം ചെയ്യാൻ പറ്റുകയുള്ളൂ ഇതൊക്കെയാണ് ആളുകൾ കൂടുതലും മറ്റ് പാത്രങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കാൻ കാരണം, എന്നാൽ ഇതാ മൺപാത്രങ്ങൾ വളരെ പെട്ടെന്ന് മയക്കിയെടുക്കുന്ന കിടിലൻ സൂത്രങ്ങൾ..

പുതിയ മൺപാത്രത്തിൽ വായവരെ വെള്ളം ഒഴിച്ച് അടുപ്പിലേക്ക് വയ്ക്കുക ഇതിലേക്ക് ചായപ്പൊടിയോ തേങ്ങാപ്പീരയോ ചേർത്ത് തിളപ്പിക്കാം, തിളച്ചു കഴിഞ്ഞ് തീ ഓഫ് ചെയ്യാം, ഇത് നന്നായി തണുക്കാനായി മാറ്റിവയ്ക്കുക, തണുത്ത കഴിയുമ്പോൾ വെള്ളം മാറ്റണം ശേഷം കടലമാവ് ഉപയോഗിച്ച് പാത്രം നന്നായി കഴുകാം, ഈ പാത്രം കഴുകിയതിനുശേഷം ഒരു തുണി ഉപയോഗിച്ച് നന്നായി തുടക്കുക, ശേഷം നന്നായി എണ്ണ പുരട്ടി സൂക്ഷിക്കാം

മറ്റൊരു മാർഗം നോക്കാം, മൺപാത്രത്തിൽ എണ്ണയൊഴിച്ച് അടുപ്പിൽ വച്ച് ചൂടാക്കുക, ഇതിലേക്ക് സവാള ചേർത്തു കൊടുത്ത് കരി യുന്നതുവരെ വഴറ്റണം, ശേഷം ചൂടാറാൻ വയ്ക്കാം, ഇനി കടലമാവ് ഉപയോഗിച്ച് നന്നായി കഴുകി എണ്ണ പുരട്ടി സൂക്ഷിക്കാം

വിശദമായ റെസിപ്പിക്കായി വീഡിയോ കാണുക

ഇതുപോലുള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Jess Creative World