കപ്പ സ്നാക്ക്

നമ്മൾ എപ്പോഴും ഈവനിംഗ് സ്നാക്കിനാണ് പല വെറൈറ്റി റെസിപ്പികളും പരീക്ഷിച്ചു നോക്കാറ് സാധാരണ കഴിച്ചു മടുത്ത പലഹാരങ്ങളേക്കാൾ നല്ല വ്യത്യസ്തവും ഏവർക്കും ഇഷ്ടമാകുന്നതുമായ രുചിയിൽ ഒരു സ്നാക്ക് തയ്യാറാക്കാം

Ingredients

മരച്ചീനി – 1

ബ്രഡ് -5

ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ് – 2 ടീസ്പൂൺ

മല്ലിയില – 2 ടീസ്പൂൺ

ഉപ്പ്

മഞ്ഞൾ -1/2 ടീസ്പൂൺ

മൈദ – 1/4 കപ്പ്

എണ്ണ

PREPARATION

ആദ്യം കപ്പ വേവിച്ചെടുക്കണം വെള്ളത്തിൽ നിന്ന് മാറ്റി ഒരു പാത്രത്തിലേക്ക് ഇട്ട് നന്നായി ഉടച്ചെടുക്കുക ഇതിലേക്ക് ബ്രഡ് പൊടിച്ചതും ഇഞ്ചി വെളുത്തുള്ളി പേസ്റ്റ് സവാള മല്ലിയില ഉപ്പ് മഞ്ഞൾപൊടി മുളക് ചതച്ചത് ഇവയെല്ലാം ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്ത് മാറ്റിവയ്ക്കുക ഒരു പാത്രത്തിൽ മൈദ കലക്കി മാറ്റി വയ്ക്കുക കപ്പ മിക്സിലേക്ക് അല്പം വെളിച്ചെണ്ണ തൂവിക്കൊടുത്ത് ഒന്നുകൂടി മിക്സ് ചെയ്യണം ശേഷം കയ്യിൽ വെളിച്ചെണ്ണ ആക്കുക ശേഷം കപ്പ് മിക്സിൽ നിന്നും അല്പാല്പമായി എടുത്ത് ഷേപ്പിൽ ആക്കണം ഇതിനെ മൈദ മിക്സില്‍ മുക്കിയതിനു ശേഷം ബ്രഡ് ക്രംസ് കോട്ട് ചെയ്യുക എല്ലാം ഇതുപോലെ ചെയ്തെടുത്താൽ എണ്ണയിൽ ഇട്ട് ഫ്രൈ ചെയ്തെടുക്കാം

വിശദമായ റെസിപ്പി കാണാൻ വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക

ഇതുപോലുള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Easy Tips Kitchen