തേങ്ങാപ്പാൽ പുഡ്ഡിംഗ്

Advertisement

രുചികരമായ തേങ്ങാപ്പാൽ പുഡ്ഡിംഗ് തയ്യാറാക്കാം

ഒരു പാനിലേക്ക് എട്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ പഞ്ചസാരയും, എട്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ കോൺസ്റ്റാർച്ചും, ഒരു ലിറ്റർ തേങ്ങാപ്പാലും ചേർത്ത് കൊടുക്കുക, നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തശേഷം സ്റ്റൗവിൽ വച്ച് നന്നായി കുറുക്കിയെടുക്കണം, നല്ല കട്ടിയാകുമ്പോൾ വാനില എസൻസ് കൂടി ചേർത്ത് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്ത് തീ ഓഫ് ചെയ്യാം, ഇതിനെ ഒരു അലുമിനിയം ഫോയിൽ കേക്ക് മോൾഡിലേക്ക് ഒഴിച്ചതിനു ശേഷം രണ്ടു മണിക്കൂർ തണുപ്പിച്ച് എടുക്കാം, ടോപ്പിങ്ങിനായി ഒരു ബൗളിലേക്ക് അഞ്ച് ടേബിൾ സ്പൂൺ വിപ്പിംഗ് ക്രീം പൗഡർ ചേർത്ത് കൊടുക്കാം ഇതിലേക്ക് 100 മില്ലി പാലും അല്പം pandan പേസ്റ്റും ചേർത്ത് നന്നായി മിക്സ് ചെയ്തതിനുശേഷം തണുപ്പിച്ചു വച്ചിരിക്കുന്ന കേക്കിന് മുകളിലേക്ക് തേച്ചുപിടിപ്പിക്കുക, കുറച്ചു സമയം കൂടി തണുപ്പിച്ച് എടുത്തതിനുശേഷം മുകളിലേക്ക് അല്പം ഡെസിക്കേറ്റഡ് കോക്കനട്ട് ഇട്ടുകൊടുത്ത് മുറിച്ചെടുക്കാം.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ഫ്രെണ്ട്സിനും ഫാമിലിക്കും ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുമല്ലോ ഒപ്പം ഇതുപോലെയുള്ള റെസിപ്പി കൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക കൂടെ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Mommy Cheesy