ഓർമ്മകൾ ഉണർത്തും അമ്മമ്മയുടെ സ്വന്തം വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തി..

വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തി😋

ഓർമ്മകൾ ഉണർത്തും അമ്മമ്മയുടെ സ്വന്തം വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തി..
കപ്പയും വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തിയും കട്ടൻ ചായയും അതാണ് combination😋😋😋

വെളുത്തുള്ളി: 1 കുടം

ചതച്ച ചുവന്ന മുളക്: 3 tbsp

വെളിച്ചെണ്ണ: 4-5tbsp

വെള്ളം: 4 tbsp

ചതച്ച വെളുത്തുള്ളിയിലേയ്ക്ക് വെളിച്ചെണ്ണയും വെള്ളവും ചേർത്ത് ഇളക്കുക. നിങ്ങളുടെ അഭിരുചിക്കനുസരിച്ച്
ഉപ്പ് ചേർക്കുക..

വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തി ready

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും വെളുത്തുള്ളി ചമ്മന്തി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Ammu’s Life ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.