സേമിയ പായസം ഇങ്ങനെ ഒന്ന് ഉണ്ടാക്കിനോക്കൂ…എളുപ്പത്തിൽ ഒരു സൂപ്പർ ടേസ്റ്റി പായസം

സേമിയ പായസം ഇങ്ങനെ ഒന്ന് ഉണ്ടാക്കിനോക്കൂ…എളുപ്പത്തിൽ ഒരു സൂപ്പർ ടേസ്റ്റി പായസം

ഒരു പാൻ അടുപ്പത്ത് വെച്ചിട്ട് അതിലേക്ക് ഒരു കപ്പ് പഞ്ചസാര ഇട്ടു കൊടുക്കുക.. ഈ പഞ്ചസാര നന്നായി ഉരുക്കി ബ്രൗൺ നിറമായി വരണം. അതിലേക്ക് 3 ടേബിൾ സ്പൂൺ ബട്ടർ ചേർത്തുകൊടുക്കാം.. ഇനി അതിലേക്ക് ഒന്നര ലിറ്റർ പാൽ ചേർത്തു കൊടുക്കാം. ശേഷം നമുക്ക് സാബുനരി (ചവ്വരി) ഒരു അഞ്ച് ടേബിൾസ്പൂൺ ചേർത്തു കൊടുക്കാം. ഇനി നമുക്ക് അതിലേക്ക് രണ്ട് കപ്പ് സേമിയ ചേർത്തുകൊടുക്കാം. നന്നായി അടിയിൽ തടി ഇളക്കി വേവിച്ചെടുക്കണം.. മധുരം പോരെങ്കിൽ വീണ്ടും പഞ്ചസാര ചേർത്തു കൊടുക്കാം. ഒരു കാൽ ടീസ്പൂൺ ഉപ്പ് ചേർത്ത് കൊടുക്കണം. പായസം നന്നായി വേവിച്ചു കുറുകി വന്നാൽ മാറ്റിവെക്കുക. നമുക്ക് ഇതിലേക്ക് ബട്ടറിൽ കുറച്ച് അണ്ടിപ്പരിപ്പും മുന്തിരിയും വറുത്തു ചേർക്കാം. അതിലേക്ക് നമുക്ക് ഏലക്ക പൊടിയോ (വാനില എസ്സെൻസ് ബദാം എസ്സെൻസ് അല്ലെങ്കിൽ ബട്ടർ സ്കോച്ച് എസൻസ് ചേർത്തുകൊടുക്കാം)

നമ്മുടെ അടിപൊളി വെറൈറ്റി & ടേസ്റ്റി പായസം ഇവിടെ റെഡിയായിട്ടുണ്ട്

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സേമിയ പായസം ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Jiya’s Hot Pan ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.