മുട്ട കൊണ്ട് ടേസ്റ്റി ചായ കടി ഉണ്ടാക്കിയാലോ. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന് നോക്കാം

മുട്ട കൊണ്ട് ടേസ്റ്റി ചായ കടി ഉണ്ടാക്കിയാലോ. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന് നോക്കാം. 2 മുട്ട പുഴുങ്ങി എടുക്കുക. അത് ഒന്ന് ചെറുതായി കട്ട് ചെയ്യുക. അതിലേക്ക് 1 ഉള്ളി നേരിയത് ആയി കട്ട് ചെയ്ത് ചേർക്കുക. കൂടെ 2 പച്ച മുളക് അരിഞ്ഞത്, ഇഞ്ചി , കറി വേപ്പില ചേർക്കുക. അതിലേക്ക് 1/2 കപ്പ് പത്തിരി പൊടി , 1/4 കപ്പ് മൈദ , ആവശ്യത്തിന് ഉപ്പ് , 1/4 tsp മഞ്ഞൾ പൊടി , മുളക് പൊടി എന്നിവ ചേർക്കുക. ആവശ്യത്തിന് വെള്ളം ചേർത്ത് ഉരുട്ടി എടുക്കാം പാകത്തിൽ ആക്കി എടുക്കുക. ചീനച്ചട്ടി ചൂടാക്കി അതിലേക്ക് എണ്ണ ഒഴിക്കുക. മാവ് ഉരുള ആക്കി എണ്ണയിൽ വറുത്ത് എടുക്കുക

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ടേസ്റ്റി ചായ കടി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി The Malabari Foodgasm ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.