എളുപ്പത്തിൽ ഒരു സ്ട്രോബറി സ്മൂത്തി നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

എളുപ്പത്തിൽ ഒരു സ്ട്രോബറി സ്മൂത്തി

ചേരുവകൾ

• സ്ട്രോബറി– 12 എണ്ണം

• പാൽ — 1 കപ്പ്

• വാനില ഐസ് ക്രീം — 3 സ്കൂപ്

• പഞ്ചസാര – 3 ടീസ്പൂൺ

തയ്യാറാക്കുന്നവിധം

സ്ട്രോബറി ചെറിയ കഷ്ണം ആക്കി മുറിച്ചെടുക്കുക .ഒരു മിക്സി ജാറില്ലേക്ക് സ്ട്രോബറി കഷ്ണങ്ങളും പഞ്ചസാരയും അര കപ്പ് പാലും ചേർത്ത് നന്നായി അടിച്ചെടുക്കുക . അടിച്ചെടുത്ത മിക്സിലേക്കു 3 സ്കൂപ് വാനില ഐസ് ക്രീമും അര കപ്പ് പാലും ചേർത്ത് ഒന്ന് കൂടി അടിച്ചെടുക്കുക .അപ്പോൾ ഈസി ആയി നമ്മുടെ ടേസ്റ്റി സ്ട്രോബറി സ്മൂത്തി റെഡി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും സ്ട്രോബറി സ്മൂത്തി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Bincy Lenins Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.