തക്കാളി തൊക്ക്

Advertisement

തക്കാളി വിലക്കുറവിന് കിട്ടുമ്പോൾ, വാങ്ങി ഇതുപോലെ തയ്യാറാക്കി സൂക്ഷിച്ചോളൂ, ഏറെക്കാലം കേടാവാതെ ഇരിക്കുന്ന തക്കാളി തൊക്ക് കറി,

തക്കാളി ഒരു കിലോ വാളൻ പുളി നല്ലെണ്ണ രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ കടുക് വറ്റൽ മുളക് 4 കറിവേപ്പില മഞ്ഞൾപൊടി കാൽ ടീസ്പൂൺ മുളകുപൊടി ഒരു ടീസ്പൂൺ

ആദ്യം തക്കാളി കഴുകി എടുത്തത് എടുക്കുക ചെറിയ കഷണങ്ങളായി മുറിച്ചതിനുശേഷം മിക്സിയുടെ ജാറിലേക്ക് ചേർത്തു കൊടുക്കാം ഇതിലേക്ക് വാളൻ പുളിയും ചേർത്ത് നന്നായി അരച്ചെടുക്കാം ഒരു പാനിൽ അല്പം എണ്ണ ഒഴിച്ച് ചൂടാക്കണം ഇതിലേക്ക് കടുക് ചേർത്ത് പൊട്ടുമ്പോൾ ഉണക്കമുളകും കറിവേപ്പിലയും ചേർക്കാം, അടുത്തതായി തക്കാളി അരച്ചെടുത്തത് ഇതിലേക്ക് ചേർത്തു കൊടുക്കാം, ആവശ്യത്തിന് ഉപ്പും ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്ത് നന്നായി തിളപ്പിക്കണം, 5 മിനിറ്റ് വരെ തിളച്ചതിനു ശേഷം മഞ്ഞൾപൊടിയും മുളകുപൊടിയും ചേർക്കാം വീണ്ടും മിക്സ് ചെയ്ത് പച്ചമണം മാറുന്നതുവരെയും തിളപ്പിക്കണം ശേഷം തീ ഓഫ് ചെയ്യാം,

കൂടുതൽ അറിയാനായി വീഡിയോ കാണുക

ഇതുപോലെ ഉള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക pavis world