ഫിഷ് മോളി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

ഫിഷ് മോളി

ചേരുവകൾ:-

1. കിംഗ് ഫിഷ് -500g.

2. മഞ്ഞൾപൊടി-1/2sp.

3. കുരുമുളകുപൊടി-1sp.

4. ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്

5. ലെമൺ ജ്യൂസ്-1Tbsp.

6. പച്ചമുളക് 5 എണ്ണം

7. വെളുത്തുള്ളി -1Tbsp.

8. ഇഞ്ചി -1Tbsp.

9. സവാള ചെറുത് 1(കട്ട് ചെയ്തത്)

10. ചെറിയ ഉള്ളി 6 എണ്ണം

11. കറിവേപ്പില കുറച്ച്

12. തക്കാളി -1(കട്ട് ചെയ്തത്)

13. തേങ്ങയുടെ ഒന്നാം പാൽ-1 കപ്പ്

14. രണ്ടാം പാൽ-1.5 കപ്പ്

15. മഞ്ഞൾപൊടി-1/2sp.

16. മല്ലിപ്പൊടി-1sp.

17. കുരുമുളകുപൊടി-1sp.

18. ഗരം മസാല-1/2sp.

19. ഉപ്പ് ആവശ്യത്തിന്

20. പച്ചമുളക്-3എണ്ണം

21. വെളിച്ചെണ്ണ -6Tbsp.

ഉണ്ടാക്കുന്ന വിധം:-

ഒരു ബൗളിൽ മീൻ എടുത്ത് രണ്ടു മുതൽ അഞ്ചു വരെയുള്ള ചേരുവകൾ നന്നായി പുരട്ടി യോജിപ്പിച്ച് 30 മിനിറ്റ് റസ്റ്റ് ചെയ്യാൻ വയ്ക്കുക. ശേഷം ഒരു പാൻ വെച്ച് 3 ടേബിൾ സ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ച് ചൂടാകുമ്പോൾ. കുറച്ചു കറിവേപ്പില ഇട്ട് ശേഷം പുരട്ടി വെച്ച മീൻ പാനിൽ ഇട്ട് ഷാലോ ഫ്രൈ ചെയ്തെടുക്കുക.ഒരു ചട്ടി വെച്ച് ചൂടാകുമ്പോൾ രണ്ടു ടേബിൾ സ്പൂൺ വെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ച് ചൂടാകുമ്പോൾ ആറു മുതൽ 12 വരെയുള്ള ചേരുവകൾ ചേർത്ത് വഴറ്റുക. ഇതിലേക്ക് രണ്ടാം പാൽ ഒഴിച്ച് തക്കാളി ചേർത്ത് തിളപ്പിക്കുക . ഉപ്പുചേർത്ത് ഫ്രൈ ചെയ്ത് മീൻ ഇട്ടശേഷം നാല് മിനിറ്റ് നേരം വേവിക്കുക. ശേഷം ഒന്നാം പാൽ ചേർത്ത് ചൂടായാൽ കറിവേപ്പില, പച്ചമുളക്, പച്ചവെളിച്ചെണ്ണ ഒഴിച്ച് തീ ഓഫ് ചെയ്ത് അടച്ചുവയ്ക്കുക. നല്ല ടേസ്റ്റ് ആയ ഫിഷ് മോളി റെഡിയായി.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും ഫിഷ് മോളി ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Tasty Queens ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.