ഉരുളൻ കുഴങ്ങ് വച്ച് ഒരു അടിപൊളി സ്നാക്ക്സ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ

ഉരുളൻ കുഴങ്ങ് വച്ച് ഒരു അടിപൊളി സ്നാക്ക്സ്.. ഹാഷ് ബ്രൗൺ

ചേരുവകൾ

ഉരുളൻ കിഴങ്ങ് – 3

വെളുത്തുള്ളി – 4 അല്ലി

മുളക് പൊടി – അര ടീസ്പൂൺ

കുരുമുളക് പൊടി – 1 ടീസ്പൂൺ

അരിമാവ് – 2 ടേബിൾസ്പൂൺ

സവാള – അര മീഡിയം സൈസ്

മൈദ – 4 ടേബിൾസ്പൂൺ

ഉപ്പ്

എണ്ണ

തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം

ഉരുളൻ കിഴങ്ങ് തൊലി കളഞ്ഞ ശേഷം ഗ്രേറ്റർ ഉപയോഗിച്ച് നന്നായി ഗ്രേറ്റ് ചെയ്യുക. രണ്ട് തവണ നന്നായി കഴുകി വെള്ളം വാർന്നു എടുക്കുക. ശേഷം മുളകുപൊടി, കുരുമുളക് പൊടി, സവാള,വെളുത്തുള്ളി, അരിമാവ്, മൈദ, ഉപ്പ് എന്നിവ ചേർത്ത് നന്നായി കുഴച്ചു ഷേപ്പ് ചെയ്ത് എണ്ണ യിൽ വറുത്തു എടുക്കാം…

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും അടിപൊളി സ്നാക്ക്സ് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി HEALTHY PLATE BY MUTHU ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.