ഓണസദ്യക്ക് തയ്യാറാക്കാൻ മൂന്നു വ്യത്യസ്ത തരം പച്ചടികൾ.

വെള്ളരിക്ക പച്ചടി, ബീറ്റ്റൂട്ട് പച്ചടി, നേന്ത്രപ്പഴം പച്ചടി എന്നിവയാണ് തയ്യാറാക്കുന്നത്. ഓരോന്നും ഓരോ കപ്പു വീതമാണ് എടുക്കേണ്ടത് മൂന്നും ഓരോ മൺ ചട്ടിയിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുത്തു അല്പം വെള്ളവും, പച്ചമുളകും, ഉപ്പും ചേർത്ത് വേവിക്കുക. നേത്രപഴം വേവിക്കുമ്പോൾ അല്പം മുളകുപൊടി കൂടി ചേർക്കാൻ മറക്കരുത്, അതുപോലെ ബീറ്റ്റൂട്ട് വേവിക്കുന്നതിനു മുമ്പായി ഒന്ന് എണ്ണയിൽ വഴറ്റിയെടുക്കണം. മൂന്നിലേക്കും അൽപം കറിവേപ്പില കൂടി ചേർത്തു കൊടുക്കാം. ഇനി അരപ്പ് തയ്യാറാക്കണം രണ്ടേ കാൽ കപ്പ് തേങ്ങ യിലേക്ക് അര ടീസ്പൂൺ ജീരകം, ആവശ്യത്തിന് ഉപ്പ്, അല്പം വെള്ളം എന്നിവ ചേർത്ത് നന്നായി അരച്ചെടുക്കുക. കുറച്ചു കടുക് എടുത്ത് പൊടിച്ചു മാറ്റണം. അരച്ചെടുത്ത തേങ്ങ മൂന്നായി ബാഗിച്ച ശേഷം മൂന്ന് പച്ചടി യിലേക്ക് ചേർത്ത് കൊടുത്തു മിക്സ് ചെയ്യുക, ഇത് രണ്ട് മിനിറ്റ് വേവിച്ചെടുക്കണം ,ശേഷം കടുക് ചതച്ചതും ചേർത്ത് കൊടുക്കാം, മൂന്ന് കപ്പ് തൈരാണ് മൂന്ന് പച്ചടിക്കും കൂടി ആവശ്യം ഇത് ആദ്യം ഒന്ന് അടിച്ചെടുക്കുക, ശേഷം പച്ചടികളിലേക്ക് ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യാം. നന്നായി ചൂടാക്കിയതിനു ശേഷം കടുക്, കറിവേപ്പില എന്നിവ വെളിച്ചെണ്ണയിൽ താളിച്ച് പച്ചടി കളിലേക്ക് ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യുക.

ഈ വീഡിയോ നിങ്ങൾക്ക് ഇഷ്ടമായെങ്കിൽ ഫ്രെണ്ട്സിനും ഫാമിലിക്കും ഷെയർ ചെയ്തു കൊടുക്കുമല്ലോ ഒപ്പം ഇതുപോലെയുള്ള റെസിപ്പി കൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോളോ ചെയ്യുക കൂടെ ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക
Chinnu’s Cherrypicks