നേന്ത്രപ്പഴം കൊഴുക്കട്ട

നേന്ത്രപ്പഴം ഉപയോഗിച്ച് തയ്യാറാക്കിയ നല്ലൊരു പാൽ കൊഴുക്കട്ട രാവിലത്തെ ഭക്ഷണം ഇതൊന്നു പരീക്ഷിച്ചു നോക്കൂ

INGREDIENTS

നേന്ത്രപ്പഴം 2

വേവിച്ച നേന്ത്രപ്പഴം 2

റവ അരക്കപ്പ്

പഞ്ചസാര 4 ടേബിൾ സ്പൂൺ

അരിപ്പൊടി അര കപ്പ്

പാൽ അരക്കപ്പ്

ഏലക്കായ പൊടി അര ടീസ്പൂൺ

INGREDIENTS

ആദ്യം നന്നായി പഴുത്ത രണ്ടു നേന്ത്രപ്പഴം ഒരു ബൗളിൽ എടുക്കുക ഒരു ഫോർക്ക് ഉപയോഗിച്ച് ഇത് നന്നായി ഉടച്ചെടുക്കണം ഇതിലേക്ക് കാൽ ടീസ്പൂൺ ഏലക്കായ പൊടിച്ചതും അരക്കപ്പ് തേങ്ങ ചിരവിയതും രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ പഞ്ചസാരയും അര ടീസ്പൂൺ നെയ്യും അരക്കപ്പ് അരിപ്പൊടിയും രണ്ടു നുള്ള് ഉപ്പും ചേർത്ത് മിക്സ് ചെയ്യുക, എല്ലാം കൂടി നന്നായി യോജിപ്പിച്ചാൽ അര കപ്പ് റവ കൂടി ചേർത്ത് വീണ്ടും മിക്സ് ചെയ്യുക ഇത് 15 മിനിറ്റ് മാറ്റിവയ്ക്കണം ശേഷം ചെറിയ ബോളുകൾ ആക്കി മാറ്റാം ഇതിനെ ആവിയിൽ നന്നായി വേവിച്ചെടുക്കണം
രണ്ടു നേന്ത്രപ്പഴം പുഴുങ്ങിയത് ചേർത്തു കൊടുക്കുക കൂടെ രണ്ട് ടേബിൾ സ്പൂൺ പഞ്ചസാര കാൽ ടീസ്പൂൺ ഏലക്കായ എന്നിവയും കൂടി ചേർത്ത് നന്നായി അരച്ചെടുക്കണം ഇതിലേക്ക് അര കപ്പ് പാല് കൂടി ചേർത്ത് ഒന്നുകൂടി അടിച്ചെടുക്കുക ഇതിനെ വേവിച്ചെടുത്ത നേന്ത്രപ്പഴം കൊഴുക്കട്ടയിലേക്ക് ഒഴിച്ചുകൊടുത്ത് സെർവ് ചെയ്യാം

വിശദമായ റെസിപ്പിക്കായി വീഡിയോ മുഴുവൻ കാണുക

ഇതുപോലുള്ള റെസിപ്പികൾക്കായി ഈ ചാനൽ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക Crisps Kitchen