ആത്തച്ചക്ക വെച്ചു കിടിലൻ ഒരു milkshake വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കിയാലോ?

Advertisement

ആത്തച്ചക്ക വെച്ചു കിടിലൻ ഒരു milkshake വളരെ എളുപ്പത്തിൽ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കിയാലോ?

ചേരുവകൾ:-

ആത്തച്ചക്ക-250 g

പാൽ-1/2 l

പഞ്ചസാര -1/2 -3/4 cup

ആത്തച്ചക്ക കുരു കളഞ്ഞു അതിന്റെ pulp മാത്രം മിക്സിയുടെ ജാറിൽ ഇടുക…ഇതിലേക്ക് ഫ്രീസറിൽ വെച്ചു കട്ടയാക്കിയ പാലൊഴിക്കുക…ആവശ്യത്തിന് പഞ്ചസാരചേർത്തു നന്നായി അടിച്ചു serve ചെയ്യാം….
Note:-കുരു കളയാനായി മിക്സിയിൽ ഇട്ട് pulse mode-ൽ ഇട്ട് കറക്കി കുരു മാറ്റുക…

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും milkshake ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Mom’s Touch By Rafsila ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.