കോട്ടക്കൽ അവിൽ മിൽക്ക് എങ്ങനെ വീട്ടിൽ ഉണ്ടാക്കാം…..

ചേരുവകൾ :

ചെറിയ പഴം (മൈസൂർ / പാളയംകുടം ) – 1/2 കിലോ

പാൽ – 1 കപ്പ്

പഞ്ചസാര – 6 ടീസ്പൂൺ

ചിരവിയ തേങ്ങ – 1/2 കപ്പ്

അവിൽ – ആവശ്യാനുസരണം

അണ്ടിപരിപ് – ആവശ്യാനുസരണംj

ഐസ്ക്രീം (ഓപ്ഷണൽ)

ഈ ഷേക്ക്‌ തണുപ്പിച്ചു കഴിക്കുക.

ഇത് കുട്ടികൾ മുതൽ മുതിർന്നവർ വരെയുള്ള എല്ലാവർക്കും വളരെയധികം ഇഷ്ടമാകും. തയ്യാറാക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്നു താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വീഡിയോയില്‍ വിശദമായി കാണിച്ചു തരുന്നുണ്ട്. വീഡിയോ നോക്കി അതുപോലെ നിങ്ങളും അവിൽ മിൽക്ക് ഉണ്ടാക്കി നോക്കൂ. മറ്റുള്ളവര്‍ക്കു കൂടി ഈ പോസ്റ്റ്‌ എത്തിച്ചു കൊടുക്കാൻ മറക്കരുത്. ഇതുപോലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ രുചിക്കൂട്ടുകളും കിച്ചൺ ടിപ്സുകളും ദിവസവും നിങ്ങളുടെ ഫേസ്ബുക്കിൽ ലഭിക്കുന്നതിന്, തട്ടുകട ഫെയിസ്ബുക്ക് പേജ് ഫോള്ളോ ചെയ്ത ശേഷം Following എന്ന ബട്ടണിൽ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് See First എന്നതും സെലക്ട് ചെയ്യുക. കൂടുതല്‍ വീഡിയോകള്‍ക്കായി Offbeat Kitchen ചാനല്‍ Subscribe ചെയ്യാനും ബെൽ ഐക്കൺ ക്ലിക്ക് ചെയ്തു നോട്ടിഫിക്കേഷൻ ഇനേബിൾ ചെയ്യാനും മറക്കരുത്.

Previous articleസബോള,ചുവന്നുള്ളി, ഇഞ്ചി,വെളുത്തുള്ളി ഇതൊന്നും ചേർക്കാതെ കിടിലൻ ടേസ്റ്റിൽ ഒരു നാടൻ ചെമ്മീൻ റോസ്റ്റ്..
Next articleബീറ്റർ, മിക്സി ഇല്ലാത്ത നല്ല പെർഫെക്റ്റ് ആയിട്ട് വിപ്പിംഗ് ക്രീം തയ്യാറാക്കി എടുക്കാം